Chào mừng đến với Diễn đàn Cảm Xạ Học Việt Nam.
Kết quả 1 đến 3 của 3
    Cảm xạ viên

CÁCH CHỮA LẸO, CHẮP MÍ MẮT...CỰC HAY HAY

Mình có một bí quyết trị lẹo, chắp mí mắt cực hay chia sẻ với toàn thể mọi người nha ! Cực kì hiệu nghiệm nhưng cũng cực kì buồn cười. Ai bị bệnh mà áp dụng thì mới biết được sự kì diệu của phương pháp này hahaha ! Chưa bị thì hãy cười thật to nhé !
    Nếu bị bệnh thì càng sớm càng tốt ! Buổi sáng dậy nếu bạn đi vệ sinh xong (đi nặng nhé) hãy rửa lỗ hậu môn sạch bằng nước sau đó lấy đầu ngón tay quệt qua lỗ hậu môn rồi đưa lên mí mắt(chỗ bị sưng đỏ) quệt mạnh vào đó. Nam thì quệt 07 cái, nữ quệt 09 cái đảm bảo trong ngày hôm đó chỗ sưng đỏ sẽ lặn hết luôn, hôm sau hết chắp lẹo. Đây là cách chữa mẹo dân gian mà mình đã mách cho một số người và đều hiệu quả 100%. Lưu ý khi chữa mẹo thì đừng nghĩ ngợi gì, cứ vệ sinh sạch sẽ là được nhé !
    Chúc bạn nào bị bệnh cũng chóng khỏi !

Guest
    Đang ở
    TP Ban Mê Thuột, Tỉnh Đak Lăk

Re: CÁCH CHỮA LẸO, CHẮP MÍ MẮT...CỰC HAY HAY

Trích dẫn Gửi bởi Fruity Robot
    Mình có một bí quyết trị lẹo, chắp mí mắt cực hay chia sẻ với toàn thể mọi người nha ! Cực kì hiệu nghiệm nhưng cũng cực kì buồn cười. Ai bị bệnh mà áp dụng thì mới biết được sự kì diệu của phương pháp này hahaha ! Chưa bị thì hãy cười thật to nhé !
    Nếu bị bệnh thì càng sớm càng tốt ! Buổi sáng dậy nếu bạn đi vệ sinh xong (đi nặng nhé) hãy rửa lỗ hậu môn sạch bằng nước sau đó lấy đầu ngón tay quệt qua lỗ hậu môn rồi đưa lên mí mắt(chỗ bị sưng đỏ) quệt mạnh vào đó. Nam thì quệt 07 cái, nữ quệt 09 cái đảm bảo trong ngày hôm đó chỗ sưng đỏ sẽ lặn hết luôn, hôm sau hết chắp lẹo. Đây là cách chữa mẹo dân gian mà mình đã mách cho một số người và đều hiệu quả 100%. Lưu ý khi chữa mẹo thì đừng nghĩ ngợi gì, cứ vệ sinh sạch sẽ là được nhé !
    Chúc bạn nào bị bệnh cũng chóng khỏi !
    :roll: :roll: :roll: FRUITY ROBOT ơi, bạn mà mách... mẹo thế này... dân cảm xạ chắc thành lang... băm xịn hết quá!!! :lol: :lol: :lol: Nhưng mà mình thik cái dzụ này nhất... vì áp dụng đạt 100% lun, được khen đáo để... cái này trong khoa học chắc là: dĩ độc... trị độc... cám ơn bạn nhiều :Bái bai: :Bái bai: :Bái bai:

Cảm xạ viên

Re: CÁCH CHỮA LẸO, CHẮP MÍ MẮT...CỰC HAY HAY

Hahaha ! :-D :-D :-D. Vụ này em mới thí nghiệm cho bản thân em và một số người khác mà thui. Kết quả đạt 100% mĩ mãn, nhất là mấy bác bị tụt bấc(trĩ ngoại) thì hiệu quả càng cao :lol: :lol: :lol: :lol:.Chả hiểu sao quệt qua cái lỗ đó rùi quệt vào mắt mừ lại khỏi được nhỉ ? Kỳ dị thật ! Trường hợp này các bác làm khoa học còn lâu mới giải thích nổi. Bữa trước có cậu lái xe taxi bị sưng, mình mách nhưng cậu không tin. Đến lúc sưng to quá mới thực hiện may mà còn kịp không phải vào viện chích. Sướng nhỉ !